2026-04-29
| แบรนด์ของแพเนล | AUO |
| รูปแบบแผ่น | A070VW08 V2 |
| ขนาดของพานิล | 70.0 นิ้ว |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 800*480 ((RGB), WVGA, 133PPI |
| รูปแบบพิกเซล | แผ่นขั้วแนวราบ RGB |
| พื้นที่แสดง | 152.4 ((W) * 91.44 ((H) มม |
| พื้นที่ดูได้ | 154.40 ((W) * 93.44 ((H) มม |
| มิติทางกายภาพ | 165 ((W) * 104 ((H) * 5.4 ((T) มม |
| พื้นที่ | การเคลือบแบบแมท, แข็งแรง (3H) |
| ความสว่าง | 500 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 5001 (ประเภท) (TM) |
| มุมมอง | 65/65/50/60 (ประเภท) |
| เวลาตอบสนอง | 12/18 (ประเภท) ((Tr/Td) ms |
| แสดงสี | 16.7M 50% NTSC |
| ประเภทหลอด | 3S11P WLED 10K ชั่วโมง โดยไม่มีคนขับ |
| ความถี่ | 60Hz |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | TTL (1 ch, 8-bit) + SPI, 60 pin, FPC |
| ความดันทางเข้า | 3.3/5/-5/14/-14V (ประเภท) ((VCC/VDPA/VDNA/VGH/VGL) |
| สภาพแวดล้อมการทํางาน | การทํางาน: -20 ~ 70 °C; การจัดเก็บ: -30 ~ 80 °C |