2026-04-16
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | AMS260DN01 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 2.6" |
| ประเภทแผ่น | AM-OLED, OLED, โมดูลเต็ม |
| การแก้ไข | 240 ((RGB) × 320, QVGA 151PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 40.32 ((W) × 53.76 ((H) มิลลิเมตร |
| การเปิดเบเซล | 43.2 ((W) × 56.85 ((H) มม. |
| ภาพลักษณะ ดิม | 49.1 ((H) × 67.3 ((V) × 2.3 ((D) มม. |
| การรักษา | - |
| ดูทิศทาง | - |
| เวลาตอบสนอง | - |
| มุมมอง | - |
| ระบบการทํางาน | - |
| สีรองรับ | 262K |
| แหล่งแสง | ตัวเอง |
| น้ําหนัก | 11.0g (ประเภท) |
| ออกแบบมาเพื่อ | โทรศัพท์มือถือ |
| อัตราเฟรม | - |
| แผ่นสัมผัส | โดยไม่มี |
| รายละเอียด D-IC | COG สะสม S6E63F0 |
| ประเภทอินเตอร์เฟซ | 8 บิตปาราเลล 61 พิน FPC |
| พลังงาน | 1.8/2.8V (ประเภท) ((VDD3/VCI) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: -30 ~ 70 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -40 ~ 80 °C |