2026-03-13
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขรุ่น | AMS300FW01 |
| ขนาดแนวทแยง | 3.0" |
| ประเภทพาเนล | AM-OLED, OLED, Full Module |
| ความละเอียด | 240(RGB)×432, WQVGA 165PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 36.96(W)×66.3(H) mm |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| ขนาดโครงร่าง | 40.76(W)×74.44(H)×0.88(D) mm |
| พื้นผิว | - |
| ความสว่าง | 300 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 10000:1 (ทั่วไป) (TM) |
| มุมมอง | - |
| โหมดการแสดงผล | - |
| มุมมองที่ดีที่สุด | - |
| เวลาตอบสนอง | 0.05 (สูงสุด) (Tr+Td) |
| สีที่แสดงผล | 262K 73%NTSC |
| ประเภทหลอดไฟ | ในตัว, 20K ชั่วโมง |
| ความถี่ | 50Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| ไดรเวอร์ IC | COGBuilt-in S6E63D4 |
| น้ำหนักพาเนล | 8.00g (ทั่วไป) |
| การใช้งาน | โทรศัพท์มือถือ |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | Parallel RGB (1 ch, 6-bit) + SPI, 49 pins FPC |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 1.8/2.8V (VDD3/VCI) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิการทำงาน: -20 ~ 70 °C ; อุณหภูมิการจัดเก็บ: -40 ~ 85 °C |