2026-03-27
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | AMS397GE66 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 4.0" |
| ประเภทแผ่น | AM-OLED การประกอบ |
| การแก้ไข | 480 ((RGB) × 800, WVGA 235PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 51.84 ((W) × 86.4 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | - |
| ดูทิศทาง | สัมมาตรภาพ |
| เวลาตอบสนอง | - |
| มุมมอง | 80/80/80/80 (นาที) ((CR≥10) |
| ระบบการทํางาน | - |
| สีรองรับ | 16.7M |
| แหล่งแสง | ตัวเอง |
| น้ําหนัก | - |
| ออกแบบมาเพื่อ | โทรศัพท์มือถือ |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| แผ่นสัมผัส | PCAP |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการเก็บ: -30 ~ 70 °C |