2026-03-26
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | AMS480CZ01-0 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 4.8" |
| ประเภทแผ่น | AM-OLED การประกอบ |
| การแก้ไข | 720 ((RG/BG) × 1280, WXGA 249PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RG/BG PenTile |
| พื้นที่ทํางาน | 59.76 ((W) × 106.24 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | - |
| ขนาดรูปแบบ | 64.8 ((W) × 137.2 ((H) มม. |
| ความสว่าง | 350 cd/m2 (แบบ) |
| มุมมอง | 88/88/88/88 (ประเภท) |
| สถานที่ชมที่ดีที่สุด | สัมมาตรภาพ |
| แสดงสี | 16.7M 100% NTSC |
| ความถี่ | 60Hz |
| น้ําหนัก | - |
| พื้นที่ | การเคลือบแข็ง |
| อัตราความแตกต่าง | 34001 (นาที) |
| โหมดการแสดง | - |
| เวลาตอบสนอง | - |
| ประเภทหลอด | ตัวเอง |
| หน้าจอสัมผัส | PCAP, I2C |
| การใช้งาน | โทรศัพท์มือถือ |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | MIPI (4 สายข้อมูล) 40 ปิน |
| ความดันทางเข้า | 1.8/3.0/3.8V (ประเภท) ((VDD3/VCI/VBAT) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: -20 ~ 60 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -30 ~ 70 °C |