2026-04-10
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขรุ่น | AMS499KP05 |
| ขนาดแนวทแยง | 5.0" |
| ประเภทพาเนล | AM-OLED, OLED |
| ความละเอียด | 1080(RG/BG)×1920, FHD 360PPI |
| รูปแบบพิกเซล | Diamond Pixels |
| พื้นที่ใช้งาน | 62.1(W)×110.4(H) mm |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| ความสว่าง | - |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 100000 : 1 (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 88/88/88/88 (ทั่วไป)(CR≥10) |
| การตอบสนอง | - |
| มุมมองที่ดีที่ | สมมาตร |
| โหมดการทำงาน | - |
| ความลึกของสี | 16.7M |
| แสงพื้นหลัง | ตัวเอง |
| น้ำหนัก | - |
| ใช้สำหรับ | โทรศัพท์มือถือ |
| อัตราการรีเฟรช | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | PCAP |
| คะแนนสูงสุด | อุณหภูมิการจัดเก็บ: -30 ~ 70 °C อุณหภูมิการทำงาน: -20 ~ 60 °C |