2026-04-10
| ยี่ห้อ | Samsung |
| รุ่น P/N | AMS549HE12 |
| ขนาดแนวทแยง | 5.5" |
| ประเภทแผง | AM-OLED, Assembly |
| ความละเอียด | 1080(RG/BG)×1920, FHD 321PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RG/BG PenTile |
| พื้นที่ใช้งาน | 68.31(W)×124.44(H) mm |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| มุมมอง | 88/88/88/88 (Min.)(CR≥10) |
| การตอบสนอง | - |
| มุมมองที่ดี | สมมาตร |
| โหมดการทำงาน | - |
| ความลึกของสี | 16.7M 100%NTSC |
| แสงพื้นหลัง | self |
| น้ำหนัก | - |
| ใช้สำหรับ | โทรศัพท์มือถือ |
| อัตราการรีเฟรช | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | On-Cell Touch |
| พิกัดสูงสุด | อุณหภูมิการจัดเก็บ: -30 ~ 70 °C อุณหภูมิการทำงาน: -20 ~ 60 °C |