2026-04-14
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | AMS549JG11-0 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 5.5" |
| ประเภทแผ่น | AM-OLED การประกอบ |
| การแก้ไข | 1440 ((RG/BG) × 2560, Quad-HD 436PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RG/BG PenTile |
| พื้นที่ทํางาน | 68.4 ((W) × 121.6 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | - |
| ขนาดรูปแบบ | 72.45 ((W) × 146.96 ((H) มม. |
| ความสว่าง | 350 cd/m2 (แบบ) |
| มุมมอง | 88/88/88/88 (ประเภท) |
| สถานที่ชมที่ดีที่สุด | สัมมาตรภาพ |
| แสดงสี | 16.7M 103% NTSC |
| ความถี่ | 60Hz |
| น้ําหนัก | - |
| พื้นที่ | - |
| อัตราความแตกต่าง | 600001 (นาที) |
| โหมดการแสดง | - |
| เวลาตอบสนอง | - |
| ประเภทหลอด | ตัวเอง |
| หน้าจอสัมผัส | PCAP, I2C |
| การใช้งาน | |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | MIPI (2 ch, 4 เลนข้อมูล), 60 พิน |
| ความดันทางเข้า | 1.8/3.0/3.7/7.3V (ประเภท) ((VDD3/VCI/VBAT/VLIN) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: -20 ~ 60 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -30 ~ 70 °C |