2026-03-31
| ยี่ห้อ | Samsung |
| หมายเลขรุ่น | AMS567JD09 |
| ขนาดเส้นทแยงมุม | 5.7" |
| ประเภทแผง | AM-OLED, OLED |
| ความละเอียด | 1440(RG/BG)×2560, Quad-HD 423PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RG/BG PenTile |
| พื้นที่ใช้งาน | 70.56(W)×125.44(H) mm |
| ช่องเปิดขอบจอ | - |
| ขนาดภายนอก | 73.2(W)×132.76(H)×1.02(D) mm |
| การเคลือบผิว | เคลือบแข็ง |
| ความสว่าง | 120 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | - |
| ทิศทางการมอง | สมมาตร |
| เวลาตอบสนอง | - |
| มุมมอง | - |
| โหมดการทำงาน | - |
| สีที่รองรับ | 16.7M 103%NTSC |
| แหล่งกำเนิดแสง | ตัวเอง |
| น้ำหนัก | - |
| ออกแบบมาสำหรับ | โทรศัพท์มือถือ, HMD VR AR |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| แผงสัมผัส | ไม่มี |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | MIPI (2 ch, 4 data lanes) Connector |
| แหล่งจ่ายไฟ | 1.8/3.3/3.8V (ทั่วไป) (VDD3/VCI/VBAT) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิใช้งาน: -20 ~ 70 °C ; อุณหภูมิเก็บรักษา: -30 ~ 80 °C |