2026-03-31
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | AMS840CS03 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 8.4" |
| ประเภทแผ่น | AM-OLED, OLED |
| การแก้ไข | 1600 ((RG/BG) × 2560, WQXGA 294PPI |
| รูปแบบพิกเซล | พิกเซลเพชร |
| พื้นที่ทํางาน | 112.8 ((W) × 180.48 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | - |
| ภาพลักษณะ ดิม | 121.4 ((H) × 195.3 ((V) มิลลิเมตร |
| การรักษา | แอนติกลเลอร์ |
| ความสว่าง | 300 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 100001 (ประเภท) (TM) |
| ดูทิศทาง | สัมมาตรภาพ |
| เวลาตอบสนอง | - |
| มุมมอง | 80/80/80/80 (ประเภท) |
| ระบบการทํางาน | - |
| สีรองรับ | 16.7M 102% NTSC |
| แหล่งแสง | ตัวเอง |
| น้ําหนัก | 87.0g (ประเภท) |
| ออกแบบมาเพื่อ | แพด & แท็บเล็ต |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| แผ่นสัมผัส | การสัมผัสบนเซลล์ I2C |
| ประเภทอินเตอร์เฟซ | MIPI (2 ch, 4 เลนข้อมูล), 60 พิน |
| พลังงาน | 1.8/1.8/3.0V (ประเภท) ((VDDR/VDD3/VCI) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: -20 ~ 85 °C อุณหภูมิการเก็บ: -55 ~ 110 °C |