2026-03-31
| ยี่ห้อ | ซัมซุง |
| รูปแบบ P/N | AMSA05BV07 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 10.5" |
| ประเภทแผ่น | AM-OLED การประกอบ |
| การแก้ไข | 2560 ((RGB) × 1600, WQXGA 287PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สาย S สาย RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 226.56 ((W) × 141.6 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | 227.56 ((W) × 142.6 ((H) มิลลิเมตร |
| ภาพลักษณะ ดิม | 241.16 ((H) × 170.603 ((V) มม. |
| การรักษา | แอนติกลเลอร์ |
| ความสว่าง | 300 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 100001 (ประเภท) (TM) |
| ดูทิศทาง | สัมมาตรภาพ |
| เวลาตอบสนอง | - |
| มุมมอง | 80/80/80/80 (ประเภท) |
| ระบบการทํางาน | - |
| สีรองรับ | 16.7M 97%NTSC |
| แหล่งแสง | ตัวเอง |
| น้ําหนัก | 154 กรัม (ประเภท) |
| ออกแบบมาเพื่อ | แพด & แท็บเล็ต |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| แผ่นสัมผัส | การสัมผัสบนเซลล์ I2C |
| ประเภทอินเตอร์เฟซ | MIPI (2 ch, 4 เลนข้อมูล), 80 พิน |
| พลังงาน | 1.8/3.3/5.0V (ประเภท) ((VDD1/VDD2/ELVDD) |