2026-05-28
| ผู้ผลิต | เอยูโอ |
| ชื่อรุ่น | B116XAK01.2 |
| ขนาดหน้าจอ | 11.6 นิ้ว |
| ประเภทหน้าจอ | a-Si TFT-LCD, โมดูล LCD |
| ปณิธาน | 1366(RGB)×768 [WXGA] 135PPI |
| การกำหนดค่าพิกเซล | สามเหลี่ยม RGB |
| ขนาดการแสดงผล | 256.125 × 144 มม. (ส×ส) |
| ทางกายภาพ | 278(ก)×168.02(ส) ×3.2(ล) มม |
| พื้นผิว | กระจก (หมอก 0%), เคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 235 ซีดี/ตรม. (ประเภท) |
| ตัดกัน | 800: 1 (แบบ) [เกียร์] |
| โหมดออปติคัล | AHVA, ปกติเป็นจอแสดงผลสีดำ, แบบส่งสัญญาณ |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (ประเภท)(CR≥10) |
| ตอบสนอง | 27 (ประเภท)(Tr+Tf) มิลลิวินาที |
| จำนวน | 262K, 50% NTSC |
| ประเภทแบ็คไลท์ | WLED, 15,000 ชั่วโมง พร้อมไดรเวอร์ LED |
| อัตราการรีเฟรช | 60เฮิร์ต |
| ระบบสัญญาณ | 40 พิน eDP (1 เลน) ขั้วต่อ |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.3V (ประเภท |
| สูงสุด | อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C |