2026-05-22
| ยี่ห้อ | เอยูโอ |
| รุ่น P/N | B133HAN06.6 |
| ขนาดเส้นทแยงมุม | 13.3" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ปณิธาน | 1920(RGB)×1080, FHD 166PPI |
| รูปแบบพิกเซล | แถบแนวตั้ง RGB |
| พื้นที่ใช้งาน | 293.76(ก)×165.24(ส) มม |
| การเปิดฝา | - |
| ขนาดเค้าร่าง | 300.26(ก)×188.25(ส)×3(ล) มม |
| ความสว่าง | 250 ซีดี/ตรม. (ประเภท) |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (ประเภท)(CR≥10) |
| ดูดีที่สุดบน | สมมาตร |
| สีที่แสดง | 16.2M 45%เอ็นทีเอสซี |
| ความถี่ | 60เฮิร์ต |
| สไตล์รูปร่าง | บาง (PCBA แบน, T≤3.2มม.) |
| พื้นผิว | ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 800:1 (ประเภท) (TM) |
| โหมดการแสดงผล | AHVA, ปกติสีดำ, ตัวส่งสัญญาณ |
| เวลาตอบสนอง | 27 (แบบ)(Tr+Tf) |
| ประเภทหลอดไฟ | WLED , 15,000 ชั่วโมง พร้อมไดร์เวอร์ LED |
| หน้าจอสัมผัส | ปราศจาก |
| แอปพลิเคชัน | แล็ปท็อป |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | eDP (2 เลน), eDP1.2, 30 พินตัวเชื่อมต่อ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 3.3V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C |