2026-05-22
| ยี่ห้อ | AUO |
| รูปแบบ P/N | B140HAN04.T |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 14.0" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 157PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 309.37 ((W) × 174.02 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | - |
| ขนาดรูปแบบ | 315.87 ((W) × 186.1 ((H) × 5 ((D) มม |
| ความสว่าง | 250 cd/m2 (ประเภท) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| สถานที่ชมที่ดีที่สุด | สัมมาตรภาพ |
| แสดงสี | 262K 45%NTSC |
| ความถี่ | 60Hz |
| รูปทรง | ผิวบาง (PCBA บึง, T≤3.0mm) |
| พื้นที่ | แอนติกลเลอร์ |
| อัตราความแตกต่าง | 7001 (ประเภท) (TM) |
| โหมดการแสดง | AHVA ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| เวลาตอบสนอง | 25 (ประเภท) ((Tr+Td) |
| ประเภทหลอด | WLED 15K ชั่วโมง พร้อม LED Driver |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| การใช้งาน | โน๊ตพ็อต |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | eDP (2 เลน) eDP12, 40 ปิน |
| ความดันทางเข้า | 3.3V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C |