2026-05-22
| แบรนด์ของแพเนล | AUO |
| รูปแบบแผ่น | B140HAN068 |
| ขนาดของพานิล | 14.0" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) × 1080 FHD 157PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่แสดง | 309.37 ((W) × 174.02 ((H) มม. |
| ขนาดรูปแบบ | 314.37 ((W) × 189.12 ((H) × 2.6 ((D) มิลลิเมตร |
| พื้นที่ | การเคลือบแบบแมท, แข็งแรง (3H) |
| ความสว่าง | 300 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 12001 (ประเภท) (TM) |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (ประเภท) (CR≥10) |
| โหมดการแสดง | AHVA ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| เวลาตอบสนอง | 25 (ประเภท) ((Tr+Td) ms |
| แสดงสี | 16.7M, 100% sRGB |
| ประเภทหลอด | WLED, 15K ชั่วโมง, พร้อม LED ไดรฟ์ |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | eDP (2 เลน) eDP1.4 ปลายทาง 30 ปิน |
| ความดันทางเข้า | 3.3V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C |