2026-05-18
| แบรนด์แผง | เอยูโอ |
| รุ่นแผง | B140QAN02.3 |
| ขนาดแผง | 14.0" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD , LCM |
| ปณิธาน | 1920(RGB)×1080 FHD 157PPI |
| รูปแบบพิกเซล | แถบแนวตั้ง RGB |
| พื้นที่แสดงผล | 309.14 × 174.01 มม. (ส×ส) |
| ขนาดเค้าร่าง | 315.05 × 195.6 × 2.4 มม. (สูง×ลึก×ลึก) |
| พื้นผิว | เนื้อด้าน เคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 300 ซีดี/ตรม. (ประเภท) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 800:1 (ประเภท) (TM) |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (ประเภท) (CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | AHVA, ปกติสีดำ, ตัวส่งสัญญาณ |
| เวลาตอบสนอง | 25 (ประเภท)(Tr+Td) มิลลิวินาที |
| สีที่แสดง | 16.7M , 98% sRGB |
| ประเภทหลอดไฟ | WLED 15,000 ชั่วโมง พร้อมไดรเวอร์ LED |
| ความถี่ | 60เฮิร์ต |
| หน้าจอสัมผัส | ปราศจาก |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | eDP (4 เลน) , eDP1.3 , เทอร์มินัล, 40 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 3.3V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 องศาเซลเซียส |