2026-05-22
| ยี่ห้อ | AUO |
| รูปแบบ P/N | B140UAN024 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 14.0" |
| ประเภทแผ่น | LTPS TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) × 1200, WUXGA 161PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 301.594 ((W) ×188.496 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | - |
| ความสว่าง | - |
| อัตราความแตกต่าง | 10001 (ประเภท) (TM) |
| ดูทิศทาง | สัมมาตรภาพ |
| เวลาตอบสนอง | - |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| ระบบการทํางาน | AHVA ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| สีรองรับ | 16.7M |
| แหล่งแสง | WLED พร้อม LED Driver |
| สไตล์แบบ | - |
| ออกแบบมาเพื่อ | โน๊ตพ็อต |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| แผ่นสัมผัส | โดยไม่มี |
| ประเภทอินเตอร์เฟซ | eDPConnector |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C |