2026-05-28
| ยี่ห้อ | AUO |
| ชื่อรุ่น | B156HAN024 |
| ขนาดจอ | 150.6 นิ้ว |
| ประเภทจอ | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) × 1080 FHD 141PPI |
| การจัดวางพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| ขนาดการแสดง | 344.16 ((แนวราบ) × 193.59 ((แนวตั้ง) mm |
| มิติทางกายภาพ | 350.66 ((แนวราบ) × 216.15 ((แนวตั้ง) × 3.2 ((หนา) mm |
| การบํารุงผิว | สีเมท |
| แสดงความสว่าง | 300 cd/m2 (ประเภท) |
| ความแตกต่าง | 800:1 (ประเภท) (การส่ง) |
| มุมมองที่ดีที่สุด | วิวเต็ม |
| โหมดออปติก | AHVA, ปกติแสดงสีดํา, ผ่าน |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (ประเภท) |
| การตอบสนอง | 25 (ประเภท) ((Tr+Td) ms |
| สีรอง | 262K, 72% NTSC |
| ประเภทไฟหลัง | WLED, 15K ชั่วโมง, พร้อมเครื่องขับ LED |
| น้ําหนักจอ | สกรีนบาง (PCBA ตรง, ความหนา ≤3.2mm) |
| รับสมัคร | หนังสือพิมพ์ |
| อัตราการปรับปรุง | 60Hz |
| ฟังก์ชันการสัมผัส | ไม่มีการสัมผัส |
| ประเภทอินเตอร์เฟซ | 30 ปิน eDP (2 เลน) เครื่องเชื่อม |
| ความดันไฟฟ้า | 3.3V (ประเภท) |
| สถานที่ใช้งาน | อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C |