2026-05-29
| ยี่ห้อ | เอยูโอ |
| รุ่น P/N | B170QAN01.2 |
| ขนาดเส้นทแยงมุม | 17.0" |
| ประเภทแผง | LTPS TFT-LCD, LCM |
| ปณิธาน | 2560(RGB)×1600, WQXGA 177PPI |
| รูปแบบพิกเซล | แถบแนวตั้ง RGB |
| พื้นที่ใช้งาน | 366.34(ก)×228.96(ส) มม |
| การเปิดฝา | - |
| ขนาดเค้าร่าง | 372.836(ก)×240.11(ส)×5(ล) มม |
| พื้นผิว | ป้องกันแสงสะท้อน |
| ความสว่าง | 400 ซีดี/ตรม. (ประเภท) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1000:1 (แบบ) (TM) |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (ประเภท)(CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | AHVA, ปกติสีดำ, ตัวส่งสัญญาณ |
| ดูดีที่สุดบน | สมมาตร |
| เวลาตอบสนอง | 8 (ประเภท)(Tr+Td), 3 (ประเภท)(G ถึง G)(OD) |
| สีที่แสดง | 16.2M 100%DCI-P3 |
| ประเภทหลอดไฟ | WLED, 15,000 ชั่วโมง พร้อมไดร์เวอร์ LED |
| ความถี่ | 240เฮิร์ต |
| หน้าจอสัมผัส | ปราศจาก |
| สไตล์รูปร่าง | บาง (งอ PCBA, T≤3.0มม.) |
| แอปพลิเคชัน | แล็ปท็อป、การเล่นเกม |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | eDP (4 เลน), eDP1.4, 40 พินตัวเชื่อมต่อ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 3.3V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C |