2026-05-16
| แบรนด์แผง | เอยูโอ |
| รุ่นแผง | B173HAN01.3 |
| ขนาดแผง | 17.3" |
| ประเภทแผง | LCM, a-Si TFT-LCD |
| ปณิธาน | 1920(RGB)×1080, FHD 127PPI |
| รูปแบบพิกเซล | แถบแนวตั้ง RGB |
| พื้นที่แสดงผล | 381.888 × 214.812 มม. (สูง×ลึก) |
| ขนาดเค้าร่าง | 398.1 × 250.5 × 4 มม. (สูง×ลึก×ลึก) |
| พื้นผิว | เนื้อด้าน เคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 300 (แบบ) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 700:1 (ประเภท) (เกียร์) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) (CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | AHVA, ปกติสีดำ, ตัวส่งสัญญาณ |
| เวลาตอบสนอง | 25 (ประเภท)(Tr+Td) มิลลิวินาที |
| สีที่แสดง | 16.2M , 72% NTSC |
| ประเภทหลอดไฟ | WLED 15,000 ชั่วโมง พร้อมไดรเวอร์ LED |
| ความถี่ | 60เฮิร์ต |
| หน้าจอสัมผัส | ปราศจาก |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | eDP (2 เลน) , eDP1.2 , เทอร์มินัล, 30 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 3.3V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C |