2026-05-22
| ยี่ห้อ | AUO |
| รูปแบบ P/N | C123HAN060 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 12.3" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) × 720 167PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 292.032 ((W) × 109.512 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | 293.94 ((W) × 111.42 ((H) มม. |
| ขนาดรูปแบบ | 308.79 ((W) × 128.85 ((H) × 18.5 ((D) มม. |
| พื้นที่ | แอนติกลเลอร์ |
| ความสว่าง | 760 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 10001 (ประเภท) (TM) |
| มุมมอง | 80/80/80/80 (ประเภท) |
| โหมดการแสดง | AHVA ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| สถานที่ชมที่ดีที่สุด | สัมมาตรภาพ |
| เวลาตอบสนอง | 15 (ประเภท) ((Tr+Td) |
| แสดงสี | 16.7M 98%sRGB |
| ประเภทหลอด | 8S4PWLED 10K ชั่วโมง |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| น้ําหนักของแผ่น | TBD |
| การใช้งาน | ความสว่างสูงภายนอก ภาพแสดงภาพรถยนต์ |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (2 ch, 8-bit), 50 pin เครื่องเชื่อม |
| ความดันทางเข้า | 3.3V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: -30 ~ 85 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -40 ~ 95 °C; ระดับการสั่นสะเทือน: 2.9G (28.4 m/s2) |