2026-04-30
| ผู้ผลิต | AUO |
| ชื่อรุ่น | G043FTT010 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 40.3 นิ้ว |
| ประเภท | a-Si TFT-LCD โมดูล LCD |
| จํานวนพิกเซล | 480 ((RGB) * 272, WQVGA, 128PPI |
| การตั้งค่า | สายตั้ง RGB |
| ขนาดการแสดง | 95.04 ((W) * 53.856 ((H) มม |
| พื้นที่ดูได้ | 100.8 ((W) *58.76 ((H) มม. |
| มิติทางกายภาพ | 105.5 ((W) * 67.2 ((H) มม. |
| พื้นที่ | แมท (Haze 8%), การเคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 400 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 400:1 (ประเภท) (การส่ง) |
| เวลาตอบสนอง | 15/20 (ประเภท) ((Tr/Td) ms |
| มุมมอง | 65/65/50/55 (ประเภท) |
| ระบบการทํางาน | AHVA, ปกติแสดงสีดํา, ผ่าน |
| สีรองรับ | 16.7M 50% NTSC |
| แหล่งแสง | 9S1P WLED 10K ชั่วโมง โดยไม่มีคนขับ |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| น้ําหนักจอ | 59.0g (ประเภท) |
| ประเภทอินเตอร์เฟซ | RGB ตรงกัน (1 ch, 8-bit), 45 pin, FPC |
| พลังงาน | 3.3/3.3V (ประเภท) ((VDD/VDDIO) |
| สิ่งแวดล้อม | 0 ~ 70 °C; การเก็บ: -30 ~ 80 °C |