2026-04-29
| ยี่ห้อ | AUO |
| รูปแบบ P/N | G065VN01 V221 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 6.5" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 640 ((RGB) × 480, VGA 122PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 132.48 ((W) × 99.36 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | 135.9 ((W) × 102.8 ((H) มม. |
| รูปกรอบ ((mm) | 153 ((W) × 118 ((H) × 11.2 ((D) |
| ความสว่าง | 800 (ประเภท) ((cd/m2) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| สถานการณ์ที่ดี | สัมมาตรภาพ |
| ความลึกของสี | 262K/16.2M 55% NTSC |
| มัสซ่า | 170 กรัม (ประเภท) |
| อัตราการปรับปรุง | 60Hz |
| การรักษา | แอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H), การป้องกันการสะท้อน |
| อัตราความแตกต่าง | 1000: 1 (แบบ) (TM) |
| โหมดการทํางาน | AHVA ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| การตอบสนอง | 10/15 (ประเภท) ((Tr/Td) ms |
| ไฟหลัง | WLED 70K ชั่วโมง พร้อม LED Driver |
| ใช้สําหรับ | อุตสาหกรรม กลางแจ้ง ความสว่างสูง |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| ประเภทสัญญาณ | LVDS (1 ch, 6/8-bit), 20 pin เครื่องเชื่อม |
| พลังงานไฟฟ้า | 3.3V (ประเภท) |
| คะแนนสูงสุด | อุณหภูมิการเก็บรักษา: -30 ~ 80 °C อุณหภูมิการทํางาน: -30 ~ 80 °C |