2026-05-28
| แบรนด์แผง | เอยูโอ |
| รุ่นแผง | G080UAN02.1 |
| ขนาดแผง | 8.0" |
| ประเภทแผง | LCM, a-Si TFT-LCD |
| ปณิธาน | 1200(RGB)×1920 (WUXGA) 283PPI |
| รูปแบบพิกเซล | แถบแนวตั้ง RGB |
| พื้นที่แสดงผล | 107.64 × 172.224 (ส×ส) มม |
| ขนาดเค้าร่าง | 114.6 × 184.125 × 3.95 (สูง×ยาว×ลึก) มม. |
| การรักษา | แสงจ้า (หมอกควัน 0%) |
| ความสว่าง | 390 ซีดี/ตรม. (ประเภท) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1000:1 (แบบ) (เกียร์) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท)(CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | AHVA, ปกติเป็นจอแสดงผลสีดำ, แบบส่งสัญญาณ |
| วิวดีที่ | สมมาตร |
| เวลาตอบสนอง | 25 (ประเภท)(Tr+Tf) มิลลิวินาที |
| สีที่แสดง | 16.7M, 60% NTSC |
| ประเภทหลอดไฟ | 8S4P WLED, 15,000 ชั่วโมง โดยไม่มีไดรเวอร์ |
| ความถี่ | 60เฮิร์ต |
| หน้าจอสัมผัส | ปราศจาก |
| ใช้สำหรับ | ทางอุตสาหกรรม |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | MIPI (4 เลนข้อมูล), ตัวเชื่อมต่อ, 51 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 3.3V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C |