2026-04-25
| ยี่ห้อพาเนล | AUO |
| รุ่นพาเนล | G101EAN01.0 |
| ขนาดพาเนล | 10.1 นิ้ว |
| ประเภทพาเนล | a-Si TFT-LCD , LCM |
| ความละเอียด | 800(RGB)×1280 [WXGA] 150PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่แสดงผล | 135.36 × 216.576 มม. (ก×ส) |
| ขนาดโครงร่าง | 150.3 × 232.43 × 4.8 มม. (ก×ส×ล) |
| พื้นผิว | พื้นผิวด้าน, การเคลือบป้องกันแสงสะท้อน |
| ความสว่าง | 350 (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1000 : 1 (ทั่วไป) [ส่งผ่าน] |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (ทั่วไป) (CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | AHVA, ปกติดำ, แบบส่งผ่าน |
| เวลาตอบสนอง | 30 (ทั่วไป)(Tr+Td) ms |
| สีที่แสดงผล | 16.7M , 60% NTSC |
| ประเภทหลอดไฟ | WLED , 15,000 ชั่วโมง, ไม่มีไดรเวอร์ |
| ความถี่ | 60Hz |
| น้ำหนักพาเนล | 161 กรัม (สูงสุด) |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | MIPI (4 เลนข้อมูล) , เทอร์มินัล, 39 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 1.8/3.3V (ทั่วไป)(VDDIO/VDD) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C |