2026-04-30
| แบรนด์ของแพเนล | AUO |
| รูปแบบแผ่น | G101EAN024 |
| ขนาดของพานิล | 10.1" |
| ประเภทแผ่น | LCM, a-Si TFT-LCD |
| การแก้ไข | 1280 ((RGB) × 800 [WXGA] 149PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่แสดง | 216.96 × 135.6 (H × V) มิลลิเมตร |
| ความสว่าง | 400 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 8001 (ประเภท) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| โหมดการแสดง | AHVA, ปกติแสดงสีดํา, ผ่าน |
| เวลาตอบสนอง | 29 (ประเภท) ((Tr+Td) ms |
| แสดงสี | 16.7M 50% NTSC |
| ประเภทหลอด | WLED, 20K ชั่วโมง, พร้อมเครื่องขับ LED |
| ความถี่ | 60Hz |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (1 ch,8-bit), 40 พิน, เครื่องเชื่อม |
| ความดันทางเข้า | 3.3V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C |