กรณีบริษัท เกี่ยวกับ G101EAN02.5 หน้าจอ LCD AUO แนะนำฟังก์ชันและพารามิเตอร์
เหตุการณ์ที่เกิดขึ้น
ติดต่อเรา
chance
ติดต่อตอนนี้
แบรนด์ของแพเนล AUO
รูปแบบแผ่น G101EAN025
ขนาดของพานิล 10.1"
ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD โมดูล LCD
การแก้ไข 1280 ((RGB) × 800 [WXGA] 149PPI
รูปแบบพิกเซล สายตั้ง RGB
พื้นที่แสดง 216.96 × 135.6 (H × V) มิลลิเมตร
ความสว่าง 450 (ประเภท)
อัตราความแตกต่าง 8001 (ประเภท) (TM)
มุมมอง 89/89/89/89 (ประเภท)
โหมดการแสดง AHVA, ปกติแสดงสีดํา, ผ่าน
แสดงสี 16.7M 50% NTSC
ประเภทหลอด WLED, 20K ชั่วโมง, พร้อมเครื่องขับ LED
ความถี่ 60Hz
อินเตอร์เฟซสัญญาณ LVDS (1 ch,8-bit), 40 พิน, เครื่องเชื่อม
ความดันทางเข้า 3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C