2026-04-29
| แบรนด์ของแพเนล | AUO |
| รูปแบบแผ่น | G101QAN011 |
| ขนาดของพานิล | 10.1" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD โมดูล LCD |
| การแก้ไข | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA, 117PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่แสดง | 135.36 × 216.576 (H × V) มิลลิเมตร |
| ขนาดรูปแบบ | 142.96 × 228.04 × 4.05 (H×V×D) มม. |
| พื้นที่ | กระจก (หมอก 0%) |
| ความสว่าง | 400 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 10001 (ประเภท) (TM) |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (ประเภท) |
| โหมดการแสดง | AHVA, ปกติแสดงสีดํา, ผ่าน |
| เวลาตอบสนอง | 25 (ประเภท) ((Tr+Td) ms |
| แสดงสี | 16.7M 45% NTSC |
| ประเภทหลอด | 5 สาย WLED, 15K ชั่วโมง, โดยไม่มีคนขับ |
| ความถี่ | 60Hz |
| น้ําหนักของแผ่น | 120 กรัม (สูงสุด) |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | MIPI (2 ch, 4 เลนข้อมูล) เครื่องเชื่อม, 61 พิน |
| ความดันทางเข้า | 1.8/5.6/-5.6V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C |