2026-04-25
| ยี่ห้อ | AUO |
| รุ่นพาเนล | G101STN01.4 |
| ขนาดแนวทแยง | 10.1 นิ้ว |
| ประเภท | a-Si TFT-LCD , LCM |
| จำนวนพิกเซล | 1024(RGB)×600 (WSVGA) 117PPI |
| การจัดเรียง | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน (มม.) | 222.72 × 125.28 (H×V) |
| ขนาดภายนอก (มม.) | 235 × 143 × 5.2 (H×V×D) |
| พื้นที่ขอบ (มม.) | 226.43 × 128.1 (H×V) |
| การเคลือบผิว | Antiglare, Hard coating (3H) |
| ความสว่าง | 350 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 500 : 1 (ทั่วไป) (TM) |
| มุมมอง | 70/70/60/60 (ทั่วไป)(CR≥10) |
| การตอบสนอง | 7/9 (ทั่วไป)(Tr/Td) ms |
| โหมดการทำงาน | TN, Normally White, Transmissive |
| ความลึกของสี | 262K/16.7M 45% NTSC |
| แสงพื้นหลัง | WLED , 50K ชั่วโมง , พร้อมไดรเวอร์ LED |
| น้ำหนัก | 180 กรัม (ทั่วไป) |
| ใช้สำหรับ | อุตสาหกรรม |
| อัตราการรีเฟรช | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| ประเภทสัญญาณ | LVDS (1 ch, 6/8-bit) , คอนเนคเตอร์ 40 พิน |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.3V (ทั่วไป) |
| ค่าสูงสุด | อุณหภูมิการจัดเก็บ: -30 ~ 70 °C อุณหภูมิการทำงาน: -10 ~ 60 °C |