2026-05-11
| ยี่ห้อ | เอยูโอ |
| รุ่น P/N | G101UAN01.1 |
| ขนาดเส้นทแยงมุม | 10.1" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ปณิธาน | 1920(RGB)×1200, WUXGA 224PPI |
| รูปแบบพิกเซล | แถบแนวตั้ง RGB |
| พื้นที่ใช้งาน | 216.81(ก)×135.5(ส) มม |
| การเปิดฝา | - |
| โครงร่างสลัว | 229.4(ส)×150(V)×5.05(ล) มม |
| การรักษา | การเคลือบแข็ง |
| ความสว่าง | 800 ซีดี/ตรม. (ประเภท) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 800:1 (ประเภท) (TM) |
| ดูทิศทาง | สมมาตร |
| เวลาตอบสนอง | 25 (ประเภท)(Tr+Td) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท)(CR≥10) |
| โหมดการทำงาน | AHVA, ปกติสีดำ, ตัวส่งสัญญาณ |
| สีสนับสนุน | 16.7ล้าน 53%เอ็นทีเอสซี |
| แหล่งกำเนิดแสง | WLED, 15,000 ชั่วโมง พร้อมไดร์เวอร์ LED |
| น้ำหนัก | 170 ก. (สูงสุด) |
| ออกแบบมาสำหรับ | อุตสาหกรรม、 ความสว่างสูงกลางแจ้ง |
| อัตราเฟรม | 60เฮิร์ต |
| แผงสัมผัส | ปราศจาก |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | eDP (2 เลน), eDP1.2, 30 พินตัวเชื่อมต่อ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 3.3V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิในการทำงาน: -10 ~ 60 °C; อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C |