2026-05-14
| แบรนด์ของแพเนล | AUO |
| รูปแบบแผ่น | G104SN03 V1 |
| ขนาดของพานิล | 100.4 นิ้ว |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 800 ((RGB) × 600, SVGA, 96PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่แสดง | 211.2 ((W) × 158.4 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | 214.8 ((W) × 162.0 ((H) มม. |
| ขนาดรูปแบบ | 236 ((W) × 174.3 ((H) × 6 ((D) มม. |
| พื้นที่ | แอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 230 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 5001 (ประเภท) (TM) |
| มุมมอง | 80/80/60/80 (ประเภท) |
| โหมดการแสดง | TN ปกติเป็นสีขาว โอนผ่าน |
| เวลาตอบสนอง | 10/20 (ประเภท) |
| แสดงสี | 262K/16.2M 45% NTSC |
| ประเภทหลอด | 1 ชิ้น CCFL 30K ชั่วโมง ไม่มีคนขับ |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| น้ําหนักของแผ่น | 300 กรัม (ประเภท) |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (1 ch, 6/8-bit) 20 พิน |
| ความดันทางเข้า | 3.3V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: -20 ~ 70 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -30 ~ 80 °C |