2026-04-24
| แบรนด์ของแพเนล | AUO |
| รูปแบบแผ่น | G121SN01 V403 |
| ขนาดของพานิล | 12.1" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 800 ((RGB) × 600, SVGA, 82PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่แสดง | 246 ((W) × 184.5 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | 249.05 ((W) × 188.3 ((H) มม. |
| ขนาดรูปแบบ | 279 ((W) × 209 ((H) × 9 ((D) มม. |
| พื้นที่ | แอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 500 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 7001 (ประเภท) (TM) |
| มุมมอง | 80/80/65/75 (ประเภท) |
| โหมดการแสดง | TN ปกติเป็นสีขาว โอนผ่าน |
| เวลาตอบสนอง | 25/10 (ประเภท) ((Tr/Td) |
| แสดงสี | 262K/16.2M 55% NTSC |
| ประเภทหลอด | 7S3P WLED 50K ชั่วโมง พร้อม LED Driver |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| น้ําหนักของแผ่น | 750 กรัม (สูงสุด) |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (1 ch, 6/8-bit) 20 พิน |
| ความดันทางเข้า | 3.3V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: -30 ~ 85 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -30 ~ 85 °C |