2026-04-25
| ผู้ผลิต | AUO |
| ชื่อรุ่น | G133HAN02.0 |
| ขนาดหน้าจอ | 13.3 นิ้ว |
| ประเภทหน้าจอ | LCM, a-Si TFT-LCD |
| จำนวนพิกเซล | 1920(RGB)×1080 [FHD] 166PPI |
| การจัดเรียง | RGBW สี่เหลี่ยมผืนผ้า |
| พื้นที่ใช้งาน | 293.472(H)×165.078(V) มม. |
| ขนาดโครงร่าง | 306.3 × 195.29 × 3.2 (H×V×D) |
| การเคลือบผิว | ป้องกันแสงสะท้อน |
| ความสว่าง | 400 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 800:1 (ทั่วไป) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ทั่วไป) (CR≥10) |
| การตอบสนอง | 27 (ทั่วไป) (Tr+Td) ms |
| มุมมองที่ดี | สมมาตร |
| โหมดการทำงาน | AHVA, ปกติสีดำ, ทรานสมิสซีฟ |
| ความลึกของสี | 16.2M 45% NTSC |
| แสงพื้นหลัง | WLED, 30K ชั่วโมง, พร้อมไดรเวอร์ LED |
| น้ำหนัก | 280 กรัม (สูงสุด) |
| ใช้สำหรับ | อุตสาหกรรม, การแพทย์, การถ่ายภาพ, เกม |
| อัตราการรีเฟรช | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| ประเภทสัญญาณ | eDP (2 เลน) , ขั้วต่อ 30 พิน |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.3V (ทั่วไป) |
| พิกัดสูงสุด | อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C |