2026-05-15
| ยี่ห้อ | AUO |
| รูปแบบ P/N | G133HAN031 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 13.3" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 166PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 293.76 ((W) × 165.24 ((H) มิลลิเมตร |
| การเปิดเบเซล | - |
| ความสว่าง | 300 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 8001 (ประเภท) (TM) |
| ดูทิศทาง | สัมมาตรภาพ |
| เวลาตอบสนอง | 25 (ประเภท) ((Tr+Td) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) |
| ระบบการทํางาน | AHVA ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| สีรองรับ | 16.2M |
| แหล่งแสง | WLED, 30K ชั่วโมง, พร้อม LED Driver |
| น้ําหนัก | - |
| ออกแบบมาเพื่อ | อุตสาหกรรม |
| อัตราเฟรม | 60Hz |
| แผ่นสัมผัส | โดยไม่มี |
| ประเภทอินเตอร์เฟซ | eDP (2 Lane) eDP1.2 เครื่องเชื่อม |
| พลังงาน | 3.3V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C |