2026-05-20
| แบรนด์ของแพเนล | AUO |
| รูปแบบแผ่น | G133XTN012 |
| ขนาดของพานิล | 130.3 นิ้ว |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1366 ((RGB) × 768 WXGA 118PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่แสดง | 293.42 ((W) × 164.97 ((H) มม. |
| ขนาดรูปแบบ | 306.3 ((W) × 197.2 ((H) × 3 ((D) มม. |
| พื้นที่ | การเคลือบแบบแมท, แข็งแรง (3H) |
| ความสว่าง | 300 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 400:1 (ประเภท) (การส่ง) |
| มุมมอง | 70/70/50/60 (ประเภท) (CR≥10) |
| โหมดการแสดง | TN ปกติเป็นสีขาว โอนผ่าน |
| เวลาตอบสนอง | 5.7/2.3 (ประเภท) ((Tr/Td) ms |
| แสดงสี | 16.7M 46% NTSC |
| ประเภทหลอด | WLED, 20K ชั่วโมง, พร้อมเครื่องขับ LED |
| ความถี่ | 60Hz |
| น้ําหนักของแผ่น | 255 กรัม (สูงสุด) |
| ใช้สําหรับ | อุตสาหกรรม |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | 40 pin LVDS (1 ch, 8-bit) ทอร์มิเนล |
| ความดันทางเข้า | 3.3V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: -20 ~ 60 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -30 ~ 70 °C |