2026-05-16
| ยี่ห้อ | เอยูโอ |
| รุ่น P/N | G133XTN01.3 |
| ขนาดเส้นทแยงมุม | 13.3" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ปณิธาน | 1366(RGB)×768, WXGA 118PPI |
| รูปแบบพิกเซล | แถบแนวตั้ง RGB |
| พื้นที่ใช้งาน | 293.42(ก)×164.97(ส) มม |
| การเปิดฝา | - |
| โครงร่าง (มม.) | 306.3 × 195.2× 3 (สูง×ลึก×ลึก) |
| การรักษา | ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 220 ซีดี/ตรม. (ประเภท) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 400 : 1 (แบบ) (TM) |
| มุมมอง | 45/45/15/35 (ประเภท)(CR≥10) |
| การตอบสนอง | 8 (ประเภท)(Tr+Td) มิลลิวินาที |
| วิวดีที่ | - |
| โหมดการทำงาน | TN, ปกติเป็นสีขาว, ตัวส่ง |
| ความลึกของสี | 262K 43%NTSC |
| แสงไฟ | WLED, 15,000 ชั่วโมง พร้อมไดร์เวอร์ LED |
| มวล | 250 ก. (สูงสุด) |
| ใช้สำหรับ | ทางอุตสาหกรรม |
| อัตราการรีเฟรช | 60เฮิร์ต |
| หน้าจอสัมผัส | ปราศจาก |
| ประเภทสัญญาณ | eDP (1 เลน), eDP1.2, ขั้วต่อ 30 พิน |
| การจ่ายแรงดันไฟฟ้า | 3.3V (ประเภท) |
| สูงสุด การให้คะแนน | อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C |