2026-04-29
| ยี่ห้อพาเนล | AUO |
| รุ่นพาเนล | G150XAN03.0 |
| ขนาดพาเนล | 15.0 นิ้ว |
| ประเภทพาเนล | a-Si TFT-LCD , LCM |
| ความละเอียด | 1024(RGB)×768, XGA, 85PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่แสดงผล | 304.128(W)×228.096(H) มม. |
| ขนาดโครงร่าง | 314.13 × 245.3 × 6.8 มม. (H×V×D) |
| พื้นผิว | ด้าน, เคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 400 (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1000:1 (ทั่วไป) (ส่งผ่าน) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ทั่วไป) (CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | AHVA, ปกติดำ, แบบส่งผ่าน |
| เวลาตอบสนอง | 25 (ทั่วไป)(Tr+Td) |
| สีที่แสดงผล | 16.2M , 60% NTSC |
| ประเภทหลอดไฟ | WLED , 50K ชั่วโมง, พร้อมไดรเวอร์ LED |
| ความถี่ | 60Hz |
| น้ำหนักพาเนล | 920 กรัม (สูงสุด) |
| ใช้สำหรับ | อุตสาหกรรม |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | eDP (1 เลน) , เทอร์มินัล, 30 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 3.3V (ทั่วไป) |
| สภาพแวดล้อม | การทำงาน: -20 ~ 75 °C ; การจัดเก็บ: -20 ~ 75 °C |