2026-05-26
| แบรนด์ของแพเนล | AUO |
| รูปแบบแผ่น | G150XG01 วี0 |
| ขนาดของพานิล | 150.0 นิ้ว |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1024 ((RGB) × 768, XGA, 85PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่แสดง | 304.128 ((W) × 228.096 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | 307.4 ((W) × 231.3 ((H) มม. |
| ขนาดรูปแบบ | 326.5 ((W) × 253.5 ((H) × 12 ((D) มม. |
| พื้นที่ | การเคลือบแบบแมท, แข็งแรง (3H) |
| ความสว่าง | 350 cd/m2 (แบบ) |
| อัตราความแตกต่าง | 500:1 (ประเภท) (การส่ง) |
| มุมมอง | 65/65/65/55 (Typ.) (CR≥10) |
| โหมดการแสดง | TN ปกติเป็นสีขาว โอนผ่าน |
| เวลาตอบสนอง | 8.8/3.2 (Typ.) |
| แสดงสี | 262K 65% NTSC |
| ประเภทหลอด | CCFL [2 ชิ้น], 50K ชั่วโมง, ไม่มีคนขับ |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม |
| น้ําหนักของแผ่น | 1.10/1.15 กิโลกรัม (ประเภท/สูงสุด) |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | 20 พิน LVDS (1 ch, 6-bit) ทิมินัล |
| ความดันทางเข้า | 3.3V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C |