2026-04-30
| แบรนด์ของแพเนล | AUO |
| รูปแบบแผ่น | G150XTN036 |
| ขนาดของพานิล | 150.0 นิ้ว |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1024 ((RGB) × 768, XGA, 85PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่แสดง | 304.128 ((W) × 228.096 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | 313.55 ((W) × 237.25 ((H) มม. |
| ขนาดรูปแบบ | 326.5 ((W) × 253.5 ((H) × 10 ((D) mm |
| พื้นที่ | แอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 250 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 5001 (ประเภท) (TM) |
| มุมมอง | 45/45/20/40 (ชนิด) ((CR≥10) |
| โหมดการแสดง | TN ปกติเป็นสีขาว โอนผ่าน |
| เวลาตอบสนอง | 5.7/2.3 (ประเภท) ((Tr/Td) |
| แสดงสี | 262K/16.2M 60% NTSC |
| ประเภทหลอด | WLED 50K ชั่วโมง พร้อม LED Driver |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| น้ําหนักของแผ่น | 1.10 กิโลกรัม (สูงสุด) |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (1 ch, 6/8-bit) 20 พิน |
| ความดันทางเข้า | 3.3V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 65 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 65 °C |