2026-05-23
| แบรนด์แผง | เอยูโอ |
| รุ่นแผง | G150XTT02.0 |
| ขนาดแผง | 15.0" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ปณิธาน | 1024(RGB)×768, XGA, 85PPI |
| รูปแบบพิกเซล | แถบแนวตั้ง RGB |
| พื้นที่แสดงผล | 304.128(ก)×228.096(ส) มม |
| อัตราส่วนความคมชัด | 700:1 (ประเภท) (TM) |
| มุมมอง | 80/80/70/80 (ประเภท)(CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | TN, ปกติเป็นสีขาว, ตัวส่ง |
| เวลาตอบสนอง | 5.7/2.3 (ประเภท)(Tr/Td) |
| สีที่แสดง | 262K/16.2M |
| ประเภทหลอดไฟ | WLED |
| ความถี่ | 60เฮิร์ต |
| หน้าจอสัมผัส | พีซีเอพี |
| แอปพลิเคชัน | ทางอุตสาหกรรม |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | ขั้วต่อ LVDS (1 ch, 6/8 บิต) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 3.3V (ประเภท) |