2026-05-20
| แบรนด์แผง | เอยูโอ |
| รุ่นแผง | G150XVN01.2 |
| ขนาดแผง | 15.0 นิ้ว |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD , LCM |
| ปณิธาน | 1024(RGB)×768, XGA, 85PPI |
| รูปแบบพิกเซล | แถบแนวตั้ง RGB |
| พื้นที่แสดงผล | 304.128(ก)×228.096(ส) มม |
| การเปิดฝา | 307.2(ก)×231.1(ส) มม |
| ขนาดเค้าร่าง | 326.5(ก)×253.5(ส) มม |
| พื้นผิว | เนื้อด้าน เคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 400 (แบบ) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1500 : 1 (แบบ) [เกียร์] |
| มุมมอง | 88/88/88/88 (ประเภท) (CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | MVA, ปกติเป็นสีดำ, ตัวส่งสัญญาณ |
| เวลาตอบสนอง | 20/15 (ประเภท)(Tr/Td) |
| สีที่แสดง | 262K/16.2M , 72% NTSC |
| ประเภทหลอดไฟ | WLED , 50,000 ชั่วโมง พร้อมไดรเวอร์ LED |
| ความถี่ | 60เฮิร์ต |
| หน้าจอสัมผัส | ปราศจาก |
| แอปพลิเคชัน | การถ่ายภาพทางการแพทย์อุตสาหกรรม |
| น้ำหนักแผง | จะแจ้งภายหลัง |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (1 ch, 6/8-bit), เทอร์มินัล, 30 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 3.3V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | การทำงาน: -30 ~ 70 °C ; การเก็บรักษา: -30 ~ 70 องศาเซลเซียส |