2026-05-20
| แบรนด์แผง | เอยูโอ |
| รุ่นแผง | G156HAN02.2 |
| ขนาดแผง | 15.6" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ปณิธาน | 1920(RGB)×1080, FHD, 141PPI |
| รูปแบบพิกเซล | แถบแนวตั้ง RGB |
| พื้นที่แสดงผล | 344.16(ก)×193.59(ส) มม |
| การเปิดฝา | 347.06(ก)×196.49(ส) มม |
| ขนาดเค้าร่าง | 363.8(ก)×215.9(ส) ×9.8(ล) มม |
| พื้นผิว | ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 400 ซีดี/ตรม. (ประเภท) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1000:1 (แบบ) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท)(CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | AHVA, ปกติสีดำ, ตัวส่งสัญญาณ |
| เวลาตอบสนอง | 25 (ประเภท)(Tr+Td) |
| สีที่แสดง | 16.2M 99% sRGB |
| ประเภทหลอดไฟ | WLED , 50,000 ชั่วโมง พร้อมไดรเวอร์ LED |
| ความถี่ | 60เฮิร์ต |
| หน้าจอสัมผัส | ปราศจาก |
| น้ำหนักแผง | 900/990g (ประเภท/สูงสุด) |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | eDP (2 เลน) , ขั้วต่อ 40 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 3.3V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิในการทำงาน: -10 ~ 60 °C ; อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C |