2026-04-29
| ผู้ผลิต | AUO |
| ชื่อรุ่น | G156HTN021 |
| ขนาดจอ | 15.6" |
| ประเภทจอ | LCM, a-Si TFT-LCD |
| จํานวนพิกเซล | 1920 ((RGB) × 1080 (FHD) 141PPI |
| การจัดทํา | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน ((mm) | 344.16 × 193.59 (H × V) |
| รูปกรอบ ((mm) | 363.8 × 215.9 × 9.8 (H × V × D) |
| พื้นที่เบเซล ((มม) | 347.06 × 196.49 (H × V) |
| การรักษา | Antiglare (Haze 25%) การเคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 400 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 700: 1 (แบบ) (TM) |
| มุมมอง | 70/70/60/60 (ประเภท) |
| การตอบสนอง | 8 (ประเภท) ((Tr+Td) ms |
| โหมดการทํางาน | TN ปกติเป็นสีขาว โอนผ่าน |
| ความลึกของสี | 16.7M 72% NTSC |
| ไฟหลัง | WLED 50K ชั่วโมง พร้อม LED Driver |
| มัสซ่า | 1.04 กิโลกรัม (สูงสุด) |
| ใช้สําหรับ | อุตสาหกรรม |
| อัตราการปรับปรุง | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| ประเภทสัญญาณ | LVDS (2 ch, 8-bit) 30 พิน |
| พลังงานไฟฟ้า | 3.3V (ประเภท) |
| คะแนนสูงสุด | อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 70 °C อุณหภูมิการทํางาน: -10 ~ 70 °C |