2026-05-11
| แบรนด์แผง | เอยูโอ |
| รุ่นแผง | G156XTN01.2 |
| ขนาดแผง | 15.6" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ปณิธาน | 1366(RGB)×768, WXGA, 100PPI |
| รูปแบบพิกเซล | แถบแนวตั้ง RGB |
| พื้นที่แสดงผล | 344.232(ก)×193.536(ส) มม |
| การเปิดฝา | 347.06(ก)×196.49(ส) มม |
| ขนาดเค้าร่าง | 363.8(ก)×215.9(ส) ×9.57(ล) มม |
| พื้นผิว | ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 400 ซีดี/ตรม. (ประเภท) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 800:1 (ประเภท) (TM) |
| มุมมอง | 85/85/70/80 (ประเภท)(CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | TN, ปกติเป็นสีขาว, ตัวส่ง |
| เวลาตอบสนอง | 10 (ประเภท)(Tr+Td) |
| สีที่แสดง | 16.7M 62% เอ็นทีเอสซี |
| ประเภทหลอดไฟ | WLED , 50,000 ชั่วโมง พร้อมไดรเวอร์ LED |
| ความถี่ | 60เฮิร์ต |
| หน้าจอสัมผัส | ปราศจาก |
| น้ำหนักแผง | 860 ก. (แบบ) |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | eDP (1 เลน) , eDP1.2 , ขั้วต่อ 30 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 3.3V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิในการทำงาน: -30 ~ 85 °C ; อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -30 ~ 85 °C |