2026-05-13
| แบรนด์ของแพเนล | AUO |
| รูปแบบแผ่น | G156XW01 V4 |
| ขนาดของพานิล | 150.6 นิ้ว |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1366 ((RGB) × 768 WXGA 100PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่แสดง | 344.232 ((W) × 193.536 ((H) mm |
| การเปิดเบเซล | 347.54 ((W) × 196.83 ((H) มม. |
| ขนาดรูปแบบ | 363.8 × 215.9 (H × V × D) |
| พื้นที่ | แอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 500 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 500: 1 (ประเภท) [การส่ง |
| มุมมอง | 85/85/80/80 (ประเภท) (CR≥10) |
| โหมดการแสดง | TN ปกติเป็นสีขาว โอนผ่าน |
| เวลาตอบสนอง | 6/2 (ประเภท) ((Tr/Td) ms |
| แสดงสี | 16.2M 62% NTSC |
| ประเภทหลอด | WLED, 50K ชั่วโมง, พร้อมเครื่องขับ LED |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | 30 ปิน eDP (1 Lane), eDP1.2, ปลายทาง |
| ความดันทางเข้า | 5.0V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 60 °C |