2026-04-29
| ยี่ห้อ | AUO |
| หมายเลขรุ่น | G170EG01 V104 |
| ขนาดแนวทแยง | 17.0" |
| ประเภทพาเนล | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ความละเอียด | 1280(RGB)×1024, SXGA 96PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่ใช้งาน | 337.92(W)×270.336(H) mm |
| ช่องเปิดขอบจอ | 341.6(W)×274.0(H) mm |
| ขนาดภายนอก | 358.5(W)×296.5(H)×12.95(D) mm |
| ความสว่าง | 350 cd/m² (ทั่วไป) |
| มุมมอง | 80/80/60/80 (ทั่วไป)(CR≥10) |
| มุมมองที่ดีที่สุด | 6 นาฬิกา |
| สีจอแสดงผล | 16.7M 72%NTSC |
| ความถี่ | 60Hz |
| น้ำหนัก | 1.35Kgs (ทั่วไป) |
| พื้นผิว | ลดแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 800:1 (ทั่วไป) (TM) |
| โหมดการแสดงผล | TN, Normally White, Transmissive |
| เวลาตอบสนอง | 20/10 (ทั่วไป)(Tr/Td) |
| ประเภทหลอดไฟ | WLED , 50K ชั่วโมง , พร้อมไดรเวอร์ LED |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (2 ch, 8-bit), ขั้วต่อ 30 พิน |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 5.0V (ทั่วไป) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิการทำงาน: -30 ~ 85 °C ; อุณหภูมิการจัดเก็บ: -30 ~ 85 °C |