2026-04-29
| ยี่ห้อพาเนล | AUO |
| รุ่นพาเนล | G170ETN03.1 |
| ขนาดพาเนล | 17.0 นิ้ว |
| ประเภทพาเนล | a-Si TFT-LCD , LCM |
| ความละเอียด | 1280(RGB)×1024[SXGA] 96PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่แสดงผล | 337.92(W)×270.336(H) มม. |
| ช่องเปิดขอบจอ | 341.7(W)×274.1(H) มม. |
| ขนาดภายนอก | 358.5(W)×296.5(H)×10.8(D) มม. |
| พื้นผิว | ด้าน, เคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 400 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1000 : 1 (ทั่วไป) [ส่งผ่าน] |
| มุมมอง | 85/85/80/80 (ทั่วไป) (CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | TN, Normally White, Transmissive |
| เวลาตอบสนอง | 3.8/1.2 (ทั่วไป)(Tr/Td) ms |
| สีที่แสดงผล | 16.7M , 72% NTSC |
| ประเภทหลอดไฟ | 9S4P WLED , 30K ชั่วโมง, ไม่มีไดรเวอร์ |
| ความถี่ | 60Hz |
| น้ำหนักพาเนล | 1.27 กก. (ทั่วไป) |
| ใช้สำหรับ | อุตสาหกรรม |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (2 ช่อง, 8 บิต) , 30 พิน , เทอร์มินัล |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 5.0V (ทั่วไป) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C |