2026-04-29
| ยี่ห้อแผง | AUO |
| รุ่นแผง | G185XTN01.1 |
| ขนาดแผง | 18.5 นิ้ว |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD , LCM |
| ความละเอียด | 1366(RGB)×768, WXGA, 84PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่แสดงผล | 409.8(W)×230.4(H) มม. |
| ช่องเปิดขอบจอ | 413.4(W)×234.0(H) มม. |
| ขนาดโครงร่าง | 430.4(W)×254.7(H)×11.1(D) มม. |
| พื้นผิว | ด้าน, เคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 450 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1000 : 1 (ทั่วไป) [ส่งผ่าน] |
| มุมมอง | 85/85/80/80 (ทั่วไป) (CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | TN, Normally White, Transmissive |
| เวลาตอบสนอง | 8 (ทั่วไป)(Tr+Td) |
| สีที่แสดงผล | 16.7M , 72% NTSC |
| ประเภทหลอดไฟ | WLED , 50K ชั่วโมง, พร้อมไดรเวอร์ LED |
| ความถี่ | 60Hz |
| น้ำหนักแผง | 1.44 กก. (สูงสุด) |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | eDP (1 เลน) , eDP1.2 , 30 พิน , เทอร์มินัล |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 5.0V (ทั่วไป) |
| สภาพแวดล้อม | การทำงาน: 0 ~ 60 °C ; การจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C |