2026-04-24
| ยี่ห้อพาเนล | AUO |
| รุ่นพาเนล | G190EAN01.0 |
| ขนาดพาเนล | 19.0" |
| ประเภทพาเนล | a-Si TFT-LCD , LCM |
| ความละเอียด | 1280(RGB)×1024, SXGA, 86PPI |
| รูปแบบพิกเซล | RGB Vertical Stripe |
| พื้นที่แสดงผล | 376.32(W)×301.056(H) mm |
| ช่องเปิดขอบจอ | 380.32(W)×305.06(H) mm |
| ขนาดภายนอก | 396(W)×324(H) ×17.5(D) mm |
| พื้นผิว | Antiglare |
| ความสว่าง | 300 cd/m² (Typ.) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1000:1 (Typ.) (TM) |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (Typ.)(CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | AHVA, Normally Black, Transmissive |
| มุมมองที่ดีที่สุด | Symmetry |
| เวลาตอบสนอง | 13/12 (Typ.)(Tr/Td) |
| สีที่แสดงผล | 16.7M 72% NTSC |
| ประเภทหลอดไฟ | 9S6P WLED , 50K hours , With LED Driver |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี |
| น้ำหนักพาเนล | 1.55Kgs (Typ.) |
| การใช้งาน | Industrial / Medical Imaging |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (2 ch, 8-bit) , 30 pins Connector |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 5.0V (Typ.) |
| สภาพแวดล้อม | อุณหภูมิการทำงาน: 0 ~ 50 °C ; อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C |