2026-04-30
| แบรนด์ของแพเนล | AUO |
| รูปแบบแผ่น | G190EAN016 |
| ขนาดของพานิล | 190.0 นิ้ว |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1280 ((RGB) × 1024SXGA 86PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่แสดง | 376.32 ((H) × 301.056 ((V) มิลลิเมตร |
| การเปิดเบเซล | 380.32 ((H) × 305.06 ((V) มม. |
| ขนาดรูปแบบ | 396 ((H) × 324 ((V) × 15.8 ((D) มม. |
| พื้นที่ | การเคลือบแบบแมท, แข็งแรง (3H) |
| ความสว่าง | 330 cd/m2 (ประเภท) |
| อัตราความแตกต่าง | 1000: 1 (ประเภท) [การส่ง] |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (ประเภท) (CR≥10) |
| โหมดการแสดง | AHVA ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ |
| เวลาตอบสนอง | 13/12 (ประเภท) ((Tr/Td) ms |
| แสดงสี | 16.7M 72% NTSC |
| ประเภทหลอด | WLED, 50K ชั่วโมง, พร้อมเครื่องขับ LED |
| ความถี่ | 60Hz |
| น้ําหนักของแผ่น | 10.70±0.15 กิโลกรัม |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| การใช้งาน | การถ่ายภาพทางการแพทย์ในอุตสาหกรรม ภายนอก ความสว่างสูง |
| อินเตอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (2ch, 8-bit) |
| ความดันทางเข้า | 5.0V (ประเภท) |
| สิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 60 °C |